-38%
Meanwell ELG-100-48 (48V 100W 2A)
Giá gốc là: 1,280,000 ₫.800,000 ₫Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
| Mã sản phẩm | ELG-100-48 |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 96W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 43.2 ~ 52.8V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1 ~ 2A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 199*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.85kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.