-14%
Meanwell RSP-2000-24 (2000W 24V 80A)
Giá gốc là: 14,500,000 ₫.12,500,000 ₫Giá hiện tại là: 12,500,000 ₫.
| Mã sản phẩm | RSP-2000-24 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 1920W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 80A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90~264VAC; 127~320VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 21 ~ 28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 ~ +70℃ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 295*127*41mm |
| Trọng lượng | 1.95Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.