-29%
Meanwell MDR-60-24 (Nguồn DIN Rail 60W 24V 2.5A)
Giá gốc là: 680,000 ₫.480,000 ₫Giá hiện tại là: 480,000 ₫.
| Mã sản phẩm | MDR-60-24 |
| Series | MDR-60 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC; 120 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 30V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Kích thước | 40*90*100mm |
| Trọng lượng | 0.33Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.