-14%
Meanwell RSP-320-48 (320W 48V 6.7A)
Giá gốc là: 1,380,000 ₫.1,180,000 ₫Giá hiện tại là: 1,180,000 ₫.
| Mã sản phẩm | RSP-320-48 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 321.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.7A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85~264VAC; 120~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 41 ~ 56V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 215*115*30mm |
| Trọng lượng | 0.9Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.