-22%
Meanwell EDR-120-12 (Nguồn DIN Rail 120W 12V 10A)
Giá gốc là: 920,000 ₫.720,000 ₫Giá hiện tại là: 720,000 ₫.
| Mã sản phẩm | EDR-120-12 |
| Series | EDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 12 ~ 14V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60°C |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |



Ben10 –
Thiết kế gắn rail DIN tiện lợi, giúp hệ thống gọn gàng và chuyên nghiệp. Hiệu suất cao trên 90% nên rất tiết kiệm điện
BaoBinh –
Các tính năng bảo vệ đầy đủ (quá tải, ngắn mạch, quá áp) cho mình sự yên tâm tuyệt đối khi lắp đặt cho các dự án quan trọng.
Entech21 –
Độ an toàn cao, chất lượng tốt. Dùng cho đèn LED hay hệ thống an ninh đều rất tốt.
huutai.OZtech –
Sản phẩm có tuổi thọ rất cao, giảm chi phí bảo trì và thay thế. Đây là điểm cộng rất lớn cho hiệu quả đầu tư lâu dài.
DungTien –
iá thành rất hợp lý so với những gì nó mang lại. Là sự lựa chọn hoàn hảo khi cần một nguồn 12V 10A chất lượng mà không quá đắt.