-21%
Meanwell NDR-120-48 ( Nguồn DIN Rail 48V 120W 2.5A)
Giá gốc là: 950,000 ₫.750,000 ₫Giá hiện tại là: 750,000 ₫.
| Mã sản phẩm | NDR-120-48 |
| Series | NDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127 ~ 370VDC, 90 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 ~ 55V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.