-13%
Meanwell RSP-3000-24 (3000W 24V 125A)
Giá gốc là: 15,800,000 ₫.13,800,000 ₫Giá hiện tại là: 13,800,000 ₫.
| Mã sản phẩm | RSP-3000-24 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 3000W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 125A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~264VAC; 254~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 21 ~ 28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 278*177.8*63.5mm |
| Trọng lượng | 4Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.