-29%
Meanwell MDR-40-12 (Nguồn DIN Rail 40W 12V 3.33A)
Giá gốc là: 680,000 ₫.480,000 ₫Giá hiện tại là: 480,000 ₫.
| Mã sản phẩm | MDR-40-12 |
| Series | MDR-40 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 39.96W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.33A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC; 120 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 12 ~ 15V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Kích thước | 40*90*100mm |
| Trọng lượng | 0.3Kg |






vinhop –
Hàng okie, ngon không gì để chê
huutaiho853 –
Chất lượng Meanwell thì miễn bàn, quan trọng là sẵn hàng, giao nhanh và đóng gói okie là mình sẵn sàng cho 5* rồi