-23%
Meanwell NDR-75-12 (Nguồn DIN Rail 75W 12V 6.3A)
Giá gốc là: 880,000 ₫.680,000 ₫Giá hiện tại là: 680,000 ₫.
| Mã sản phẩm | NDR-75-12 |
| Series | NDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 75.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127 ~ 370VDC, 90 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 12 ~ 14V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 0.51Kg |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.